alt
Name ผู้ช่วยศาสตราจารย์บรรเทิง ศิลป์สกุลสุข

Bunterng Silsakulsuk

หัวหน้าภาควิชาเคมี

Telephone 02-4570068 ต่อ 119
E-mail Banterng.S@siam.edu

banterngs@yahoo.com

 alt
Name อาจารย์ไพรัตน์ โชควิบูลย์กิจ

Pairat Chokwiboonkit

Telephone 02-4570068 ต่อ 179
E-mail Pairat.C@siam.edu

Pairatchik@hotmail.com

alt
Name ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรชัย เปรมไกรส

Pornchai Preamkaisorn

Telephone 02-4570068 ต่อ 119
E-mail Pornchai.P@siam.edu
alt
Name ผู้ช่วยศาสตราจารย์วันเพ็ญ วสุพงษ์พันธ์

Wanpen Wasupongpan

Telephone 02-4570068 ต่อ 194
E-mail Wanpen.W@siam.edu

wanpwas@yahoo.com

alt
Name อาจารย์ศลิษา เปลี่ยนดี

Salisa Pliendee

Telephone 02-4570068 ต่อ 5182
E-mail salisanaja@hotmail.com
alt
Name อาจารย์พิมพ์พิมล อเนกธีรกุล
Pinpimol Anakteerakul
Telephone 02-4570068 ต่อ 119
E-mail pimpimon_a@hotmail.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *